Độ tương phản
Theo đó, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Đỗ Thị Minh Hoa cùng đoàn công tác đã đến thăm, chúc Tết các Trạm Kiểm lâm Rã Bản, Quảng Bạch thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Chợ Đồn và các Trạm Kiểm lâm Nam Cường, Nà Mằn thuộc Hạt Kiểm lâm Vườn Quốc gia Ba Bể.
Tại các Trạm Kiểm lâm đến thăm và chúc Tết, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Đỗ Thị Minh Hoa đã chia sẻ, động viên lực lượng kiểm lâm tại các Trạm cố gắng khắc phục khó khăn, kiên trì ngày, đêm bám rừng; đánh giá cao tinh thần trách nhiệm của lãnh đạo, cán bộ của các Trạm đã tích cực, chủ động xây dựng kế hoạch chu đáo và triển khai tuần tra, truy quét, đảm bảo ổn định tình hình rừng dịp Tết đến xuân về.
Thay mặt lãnh đạo tỉnh, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Đỗ Thị Minh Hoa đã trao quà và chúc các cán bộ kiểm lâm cùng gia đình đón Tết vui vẻ, đầm ấm, năm mới nhiều sức khỏe, thành công trong mọi lĩnh vực của cuộc sống./.
Điểm hoạt động nổi bật của lãnh đạo tỉnh trong tuần, từ 22/7 - 26/7/2024 (26/07/2024)
Lãnh đạo tỉnh dâng hương tưởng nhớ các anh hùng liệt sĩ (25/07/2024)
Tháo gỡ vướng mắc trong thực hiện công tác dân tộc (24/07/2024)
Phó Chủ tịch UBND tỉnh Phạm Duy Hưng thăm, tặng quà người có công với cách mạng tại huyện Ba Bể (24/07/2024)
Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Đinh Quang Tuyên thăm, tặng quà người có công tại huyện Chợ Mới (24/07/2024)